“MAHARASHTRA-BAND “

“MAHARASHTRA-BAND ”

मराठा आरक्षण मागणीसाठी छेडण्यात आलेल्या आंदोलनादरम्यान आंदोलक काकासाहेब शिंदे या तरुणाचा मृत्यू झाल्याच्या निषेधार्थ मराठा क्रांती मोर्चा समन्वय समितीनं उद्या २५ जुलैला मुंबईसह ठाणे, पालघर आणि रायगड बंदची हाक दिली आहे. दादर येथील राजर्षी शाहू सभागृहात पार पडलेल्या मराठा क्रांती मोर्चा समन्वय समितीच्या बैठकीत हा निर्णय घेण्यात आला. आज राज्यात ठिकठिकाणी बंद पाळण्यात येत आहे.

सकल मराठा समाजाचा उद्या नवी मुंबईत बंद

याबरोबरच, नवी मुंबई आणि पनवेलमध्येहीही उद्या बंद ठेवण्यात येणार आहे. वाशीमधील माथाडी भवनात सकल मराठा सामाजाच्या बैठकीत हा निर्णय घेण्यात आला. सकल मराठा समाजाने पुकारलेल्या बंदमुळे धान्य मार्केट, भाजीपाला मार्केट, कांदा, बटाटा, मसाला मार्केट बंद राहणार आहेत. या बंदमधून अत्यावश्यक सेवा मात्र वगळण्यात आल्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *